首页 体育内容详情
Telegram华人群:Kết quả giải cầu lông Đan Mạch Mở rộng hôm nay 19/10

Telegram华人群:Kết quả giải cầu lông Đan Mạch Mở rộng hôm nay 19/10

分类:体育

标签: # tải game tài xỉu

网址:

SEO查询: 爱站网 站长工具

点击直达

Telegram华人群www.tel8.vip)是一个Telegram群组分享平台。Telegram华人群包括Telegram华人群、Telegram群组索引、Telegram群组导航、新加坡Telegram群组、Telegram中文群组、Telegram群组(其他)、Telegram 美国 群组、Telegram群组爬虫、电报群 科学上网、小飞机 怎么 加 群、tg群等内容。Telegram华人群为广大电报用户提供各种电报群组/电报频道/电报机器人导航服务。

,

Trong ngày 19/10, giải cầu lông Đan Mạch Mở rộng 2022 sẽ tiếp tục diễn ra các trận đấu thuộc vòng 1. Vòng đầu tiên của giải sẽ diễn ra trong 2 ngày, nên ban tổ chức đã điều chỉnh lịch để hạt giống số 1 thế giới, cũng là tay vợt nước chủ nhà Viktor Axelsen thi đấu trong ngày thứ 2.

Đối thủ của Viktor Axelsen ở vòng 1 giải cầu lông Đan Mạch Mở rộng 2022 là Kunlavut Vitidsarn, đại diện đến từ Thái Lan. Trong năm 2022, Kunlavut Vitidsarn được đánh giá là hiện tượng mới nổi của cầu lông thế giới. Anh giành cú đúp HCV SEA Games 31 nội dung đơn nam và đồng đội nam, sau đó là ngôi Á quân giải cầu lông vô địch thế giới.

Người đánh bại Kunlavut Vitidsarn ở trận chung kết giải cầu lông vô địch thế giới 2022 diễn ra ít tháng trước chính là Viktor Axelsen. Đó là trận đấu chóng vánh khi tay vợt Đan Mạch đánh bại đối thủ với tỷ số 21-5 và 21-16. Tuy nhiên, trận tái đấu này nhiều khả năng sẽ khó khăn hơn nhiều với Axelsen.

KẾT QUẢ GIẢI CẦU LÔNG ĐAN MẠCH MỞ RỘNG 2022 - NGÀY 19/10

NỘI DUNG NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU
ĐƠN NAM 18/10 14:00 Loh Kean Yew 21-13, 22-20 Sitthikom Thammasin
18/10 15:20 Ng Ka Long Angus 21-17, 14-21, 12-21 Kidambi Srikanth
18/10 19:00 Chico Aura Dwi Wardoyo 13-21, 21-16, 18-21 Kanta Tsuneyama
18/10 19:00 Nhat Nguyen 16-21, 18-21 Lee Cheuk Yiu
18/10 19:20 Jonatan Christie 21-8, 19-21, 21-18 Hans-Kristian Vittinghus
18/10 21:00 Lee Zii Jia 21-15, 21-10 Mark Caljouw
18/10 22:00 Kenta Nishimoto   Rasmus Gemke
19/10 15:20 Toma Junior Popov   Kodai Naraoka
19/10 18:00 Lakshya Sen   Anthony Sinisuka Ginting
19/10 18:20 Lu Guang Zu   Li Shi Feng
19/10 19:00 Zhao Jun Peng   Prannoy HS
19/10 19:20 Shi Yu Qi   Anders Antonsen
19/10 20:00 Brian Yang   Shesar Hiren Rhustavito
19/10 20:40 Viktor Axelsen   Kunlavut Vitidsarn
19/10 22:00 Kantaphon Wangcharoen   Chou Tien Chen
19/10 22:40 Liew Daren   Wang Tzu Wei
ĐƠN NỮ 18/10 15:20 Lalinrat Chaiwan 19-21, 21-18, 12-21 Wen Chi Hsu
18/10 16:00 Han Yue 21-18, 21-17 Kim Ga Eun
18/10 16:40 He Bing Jiao 21-14, 21-19 Gregoria Mariska Tunjung
18/10 18:20 Iris Wang 13-21, 12-21 Wang Zhi Yi
18/10 18:40 Carolina Marin 21-18, 21-14 Mia Blichfeldt
18/10 19:40 Nozomi Okuhara 21-17, 21-10 Lianne Tan
18/10 20:40 Akane Yamaguchi   Line Højmark Kjaersfeldt
18/10 21:20 Pai Yu Po   Line Christophersen
19/10 14:00 Supanida Katethong   Chen Yu Fei
19/10 14:40 Busanan Ongbamrungphan   Tai Tzu Ying
19/10 15:20 Yeo Jia Min   Aya Ohori
19/10 16:00 Michelle Li   Clara Azurmendi
19/10 17:00 Kirsty Gilmour   Ratchanok Intanon
19/10 17:40 Zhang Yi Man   Saina Nehwal
19/10 20:40 Beiwen Zhang Bỏ cuộc Pornpawee Chochuwong
19/10 21:20 Julie Dawall Jakobsen   Yvonne Li
ĐÔI NAM 18/10 14:40 Lane/Vendy 11-21, 14-21 Lu/Yang
18/10 17:40 Ahsan/Setiawan 21-16, 21-15 Lee/Yang
18/10 18:00 Hoki/Kobayashi 14-21, 15-21 Bay/Molhede
18/10 20:20 Ong/Teo 21-18, 22-20 Liang/Wang
18/10 21:20 Lee Yang/Lu Chen 21-18, 21-14 Goh/Izzuddin
18/10 21:40 Alfian/Ardianto   Jille/Van Der Lecq
18/10 22:20 Choi/Kim   Tan/Tan
18/10 22:40 Liu/Xuan Yi   Jomkoh/Kedren
19/10 14:00 Kang/Seo   Rankireddy/Shetty
19/10 14:40 Man/Kai   Fikri/Maulana
19/10 15:20 Corvee/Labar   Grimley/Grimley
19/10 16:00 Lamsfuss/Seidel   Chia/Soh
19/10 17:00 Dunn/Hall   Matsui/Takeuchi
19/10 17:20 Koga/Saito   Gideon/Sukamuljo
19/10 22:00 Carnando/Marthin   Astrup/Rasmussen
19/10 22:40 Popov/Popov   Lundgaard/Thyrri
ĐÔI NỮ 18/10 14:05 Paewsampran/Supajirakul 16-21, 14-21 Tan/Thinaah
18/10 14:40 Chen/Jia 21-7, 21-17 Yeung/Yeung
18/10 16:00 Stoeva/Stoeva 16-21, 11-21 Zhang/Zheng
18/10 17:00 Kititharakul/Prajongjai 21-15, 21-14 Liu/Xia
18/10 17:20 Jolly/Pullela 21-15, 21-15 Boje/Magelund
18/10 20:00 Jeong/Kim 16-21, 17-21 Aimsaard/Aimsaard
18/10 20:00 Fukushima/Hirota 21-14, 20-22, 21-9 Efler/Lohau
18/10 20:40 Stoliarenko/Zharka 14-21, 8-21 Lee/Shin
19/10 14:00 Marran/Ruutel   Rahayu/Ramadhanti
19/10 14:40 Du Yue/Li Wen Mei   Lambert/Anne Tran
19/10 16:00 Baek/Lee   Matsumoto/Nagahara
19/10 16:40 Fruergaard/Thygesen   Matsuyama/Shida
19/10 17:40 Hoo/Lim   Iwanaga/Nakanishi
19/10 18:20 Jille/Seinen   Honderich/Tsai
19/10 21:20 Azurmendi/Corrales   Macpherson/Torrance
19/10 22:00 Kusuma/Pratiwi   Kim/Kong
18/10 14:05 Jansen/Efler 18-21, 15-21 Yamashita/Shinoya
18/10 14:40 Seo/Chae 21-18, 21-19 Kim/Jeong
18/10 15:20 Lamsfuss/Lohau 21-11, 21-18 Jin/Shin
18/10 16:00 Lee/Lin 21-16, 24-26, 13-21 Hall/Macpherson
18/10 17:00 Feng/Huang 21-16, 21-17 Chan/Cheah
18/10 17:40 Puavaranukroh/Taerattanachai 21-14, 21-9 Sumanti/Julimarbela
18/10 18:20 HemmingPugh 17-21, 11-21 Jomkoh/Paewsampran
18/10 22:00 Guo/Zhang 19-21, 21-15, 19-21 Lee/Ng
19/10 18:40 Christiansen/Boje   Tan/Lai
19/10 19:00 Kaneko/Matsutomo   Tabeling/Piek
19/10 20:00 Young/Lee   Gicquel/Delrue
19/10 20:00 Mikkelsen/Soby   Yang/Hu
19/10 20:40 Goh/Lai   Lee/Hsu
19/10 21:20 Kusharjanto/Kusumawati   Zheng/Huang
19/10 22:40 Van der Lecq/Jille   Watanabe/Higashino
19/10 23:20 Rivaldy/Mentari   Bhatnagar/Crasto
 当前暂无评论,快来抢沙发吧~

发布评论